5 - Lokacin Aikace-aikacen - Matakan Aiki a gare ku




Da kan ku, ko tare da ƙungiyar ku, ɗauki ɗan lokaci don tsara wasu ra'ayoyi don taimaka muku amfani da waɗannan ra'ayoyin a cikin ma'aikatar ku.

  1. Haɗin kai tare da abokan haɗin gwiwa - tambayi kanka:
    • Wanene ke yin haɗin filin da kuma biyo baya?
    • Wanene ke yin rarraba da marketing don sa masu sauraro su ga labaran?
    • Idan kana da ɗaya daga cikin waɗancan rawar, amma kuna buƙatar abun cikin mai jarida, gwada gano wasu muhimman ma'aikatun 'yan fim ne kuma ƙila suna neman haɗin gwiwa.
  2. Ra'ayoyin labari na kwakwalwa: Dangane da mahimman abokan hulɗa da damar da kuka gano a sama, yi ƙoƙarin fito da labari bisa: masu sauraro (Ws Uku), tashoshin watsa labarai, tare da abubuwa kamar su alkawari ra'ayoyi, kira-zuwa-mataki, Da dai sauransu
    • Gano labaran Littafi Mai Tsarki tare da jigogi waɗanda ke da alaƙa da mutane a cikin mahallin gida.
    • Ka yi tunanin haruffa na gida da labaran da ka ji waɗanda za su iya haifar da tattaunawa ta ruhaniya.
    • Wani abu kuma…?


Muna fatan wannan ɗan taƙaitaccen darasi ya kasance abin ƙarfafawa a gare ku, kuma zai taimaka muku ci gaba tare da ingantattun labarai don taimakawa sauƙaƙe dabarun motsi.

Kadan na ƙarshe:

  1. Idan wannan kwas ɗin ya kai kololuwar sha'awar ku ga ba da labari, ana samun ƙarin sigar makonni 5 mai zurfi na wannan kwas ta hanyar. MissionMediaU
  2. Idan dukan ra'ayin Mai jarida-Zuwa Motsi har yanzu sabo ne a gare ku, ko kuma idan kuna son samun ƙarfi mai ƙarfi a kan ra'ayoyin gabaɗaya, ya kamata ku ci gaba da zuwa nan kan rukunin yanar gizon mu don ɗaukar matakan kai tsaye. Watsawa Zuwa Almajiran Koss.
  3. Idan kana son ƙarin sani game da ƙirƙirar abun ciki don dabarun DMM, kyakkyawan mataki na gaba zai iya zama Hakikanin Ƙirƙirar Abun ciki. Kuna iya ganin yadda ainihin ra'ayoyin abun ciki masu sauƙi na iya yin tasiri mai girma.
  4. Idan kuna son ƙarin koyo da samun albarkatun labarin gani don dabaru iri-iri na ma'aikatar watsa labarai, da Kayayyakin Labari na Kayayyakin Yanar Gizo yana da shafin Wiki tare da manyan hanyoyin haɗin gwiwa da yawa.