Ayyukan da ake buƙata don ƙaddamarwa

Bayani akan Farawa

Kafofin watsa labarai zuwa Almajirai Dabarun Ƙaddamarwa (M2DMM) a ƙarshe na buƙatar ƙungiyar haɗin gwiwa. Idan kai kaɗai ne, kada ka bari hakan ya hana ka. Fara da abin da kuke da shi da abin da za ku iya yi. Yayin da kuke fara aiwatar da tsarin dabarun ku, ku roƙi Ubangiji ya ba wa wasu ƙwarewa daban-daban fiye da na ku don cike mahimman ayyukan da ke ƙasa. 

Steve Jobs, mutumin da ya san abu ɗaya ko biyu game da yin amfani da ikon ƙungiyoyi, ya taɓa cewa, “Abubuwa masu girma a cikin kasuwanci ba mutum ɗaya ne yake yin su ba; gungun mutane ne suka yi su.”

Matsayin farawa:

Waɗannan su ne manyan ayyuka da dabarun ku na M2DMM za su buƙaci daga farko. Danna kowane katin don ƙarin koyo.

Jagora Mai Hanga: Yana taimaka wa ƙungiyar ta ci gaba da hangen nesa da kuma tattara wasu don shiga cikin hangen nesa na ƙungiyar      Yana haɓaka abun ciki wanda zai kai ga masu sauraro da aka yi niyya 

     Dispatcher: Yana tabbatar da cewa babu mai neman da ya faɗo cikin tsatsauran ra'ayi kuma ya haɗa nau'i-nau'i masu neman kan layi tare da masu ninka layi don saduwa da fuska.    Haɗu da masu neman fuska da fuska kuma yana taimaka wa masu nema su zama almajirai masu yawa

Dabarun Addu'a 

Masani shine wanda ya kware wajen tsarawa don nemo hanya mafi kyau don samun riba ko cimma nasara. Don haka 'masanin addu'a' yana shiga kuma yana motsa addu'a wanda duka ke ba da labari da gudana daga hangen nesa da dabarun ƙungiyar. Suna kaifafa ibada, da sanin gibin da ke tattare da kai ga hangen nesa da Allah ya ba su, da kuma gyara dabarun shawo kan gibi. Kuna iya saukar da wannan Dabarar Addu'a bayanin aikin.

Project Manager

Zaɓi Manajan Ayyuka idan Jagoran Mai hangen nesa ba shi da ƙwarewar gudanarwa ko aiki sosai tare da waɗanda za su iya sarrafa cikakkun bayanai. Manajan aikin yana kiyaye duk abubuwan motsi a cikin rajistan. Suna taimaka wa Jagora mai hangen nesa don ci gaba. 

Manajan Kudi

Wannan rawar za ta sarrafa duk wani abu da ya shafi kasafin kuɗi, biyan kuɗi, da kuɗi.

Matsayin Faɗawa:

Yayin da tsarin ku na M2DMM ke girma da sarƙaƙiya, ƙila za ku iya samun kanku kuna buƙatar ayyukan faɗaɗawa. Koyaya, kar ka bari cika waɗannan ƙarin ayyuka ya shagaltar da kai ko dakatar da ci gaban ku. Fara da abin da kuke da shi kuma ku yi aiki ga abin da kuke buƙata.

Taimakawa don biyan buƙatun buƙatun masu neman girma ta hanyar kafa haɗin gwiwar abokan hulɗar hangen nesa.   Yana haɓaka tsarin M2DMM waɗanda suka zama masu rikitarwa ga ayyukan da ba na fasaha ba

Tunani guda 7 akan "Ayyukan da ake Bukata don ƙaddamarwa"

  1. Ok, samun ra'ayin. Hauka cewa mun kasance muna ƙoƙarin fara DMM ta ziyartar, yin magana a wuraren cin kasuwa da wuraren shakatawa, ba tare da tunanin neman lambobin sadarwa akan layi ba.

    1. Bana tunanin kai mahaukaci ne. Ba a sami rahoton fara DMM ba tukuna daga adiresoshin kan layi. Yana da duka biyu kuma. Waɗancan lokutan a cikin wuraren sayayya da wuraren shakatawa za su haɓaka fahimtar ku da jin daɗin ainihin bukatun ƙungiyar ku. Wannan fahimtar za ta kai ku ga ƙirƙirar ingantaccen mutum wanda hakan zai haifar da ingantaccen ciyarwar talla. Kafofin watsa labarai ba su kai ga DMM ba tukuna amma ya yi aiki azaman maganadisu, yana fitar da allura (masu nema na gaske) daga hayyar da ke ba ƙungiyoyin da ke da 'ya'yan itace 0 na tsawon shekaru ɗanɗano' ya'yan itacen farko. Muna addu'ar cewa kafafen yada labarai za su kara girman gidajen sauro da shuka iri don haka yiwuwar samun masu son zaman lafiya ya karu.

  2. Pingback: Mai amsawa na Dijital: Menene wannan rawar? Me suke yi?

  3. Pingback: Mai Kasuwa : Mahimmiyar rawa a dabarun Yaɗa Labarai zuwa Almajiran Ƙirƙirar motsi

  4. Pingback: Jagoran Hangen nesa : Muhimmiyar rawa a Watsa Labarai zuwa Ƙungiyoyin Yin Almajirai

  5. Pingback: Dispatcher : Muhimmiyar rawa a dabarun Yaɗawa zuwa Almajirai Dabarun Motsi

Leave a Comment