Dijital Tace

Hoton wani yana bugawa a kwamfutarsa

Menene Tacewar Dijital?


Mai Tace Dijital (DF) shine mutum na farko da zai ba da amsa ga abokan hulɗar kafofin watsa labarai ta kan layi a duk wani dandamali da abokin hulɗa ya zaɓa don bayarwa (watau Facebook Messenger, SMS SMS, Instagram, da sauransu). Ana iya samun DF ɗaya ko ɗaya-ya danganta da ƙarfin ƙungiyar da buƙatar mai nema.

DFs suna da niyyar tace ɗimbin lambobin sadarwa waɗanda ke zuwa ta hanyar kafofin watsa labarai don nemo ko gano yuwuwar masu zaman lafiya.

Kafofin watsa labarai suna aiki kamar gidan yanar gizo wanda zai kama masu sha'awa, masu ban sha'awa, har ma da kifin fada. DF shine wanda zai ratsa kifin don nemo masu neman gaskiya. Kuma a ƙarshe, DF na neman gano waɗanda suke masu zaman lafiya kuma waɗanda za su ci gaba da zama almajirai masu yawa.

Wannan DF zai shirya mai nema don saduwa da fuska tare da Multiplier offline. Daga hulɗar farko ta farko, yana da mahimmanci cewa DNA na yawan almajirai ya daidaita a cikin tallace-tallace, taɗi na dijital, da almajirancin rayuwa.

Me Digital Filterer ke yi?

Farauta ga Mutanen Aminci

Lokacin da Dijital Filterer ya sami wanda yake mai zaman lafiya, suna so su fifita wannan mutumin, su ba su ƙarin lokacinsu, kuma su hanzarta kashewa zuwa Multiplier.

Gane mai yuwuwar mutumin zaman lafiya:

  • Masu neman waɗanda ke amsawa ga tacewa kuma suna motsawa zuwa ga Kristi
  • Masu neman da suke kamar suna jin yunwa ga Littafi Mai-Tsarki
  • Masu neman waɗanda suke son haɗa wasu

karanta Mafi kyawun Ayyuka don Masu Tace Dijital Suna Neman Mutanen Salama

Ayyuka azaman Tace

Baya ga farautar mai zaman lafiya, Digital Filterer zai kuma gano abokan hulɗar abokan gaba kuma ya rufe su ko dai a dandalin watsa labarai (misali Facebook Messenger) ko a cikin kayan aikin sarrafa almajiran (misali. Almajiri.Kayan aiki). Wannan shine don haka haɗin gwiwar ku na Multipliers ya mai da hankali kan saduwa da ingantattun lambobin sadarwa maimakon maras sha'awa, abokan hulɗa.

Sanin lokacin da aka shirya tuntuɓar da za a ba da shi zuwa Multiplier ya fi fasaha fiye da kimiyya. Yawancin DF yana girma cikin kwarewa da hikima, za su sami jin dadi lokacin da wani ya shirya. DFs ɗinku za su yi kyau tare da gwaji da kuskure.

Tsarin Tace Gabaɗaya:

  1. Saurara: Nemo fahimtar dalilansu na aika saƙon.
  2. Ci gaba da Zurfafa: Nuna su zuwa ga bidiyon shaida, labarin, wani nassi a cikin Nassi da sauransu. kuma sami ra'ayinsu. Kar ka zama mai amsawa. Taimaka musu su koyi yadda ake ganowa.
  3. Nunin Cast: Aika su zuwa wani wuri a gidan yanar gizonku (watau Game da Mu) inda yake magana game da DNA ɗin ku na gano Allah a cikin Kalma, aikace-aikacen rayuwa, da kuma gaya wa wasu game da shi.
  4. Tattauna Nassi: Gwada kuma yi ƙaramin DBS tare da su ta taɗi. Karanta Nassosi, yi wasu tambayoyi, duba yadda abokin hulɗa ya amsa (misali Matta 1-7)

Amsa da sauri

Kuna son ci gaba da masu neman gaskiya gaba. Idan lambar sadarwa ta saƙo shafinku akan Facebook Messenger yana cewa, "Hi!" Matsayin Mai Tacewar Dijital shine ya tashi daga “Hi” don fahimtar dalilin da yasa wannan mutumin ke tuntuɓar shafin.

A Facebook, mutane sun fi yin mu'amala da shafi idan sun san za su sami saurin amsawa. Facebook ma yana ba da tagomashi ga shafukan da ke amsawa da sauri. Facebook zai nuna jin daɗin shafin kamar waɗanda ke ƙasa.

Wannan na iya zama a bayyane amma yana da mahimmanci a lura. DFs ba za su iya ɗaukar kwanaki kawai ba yayin yakin talla. Amsar su akan lokaci yana da mahimmanci. Da tsawon lokacin da ake ɗauka don amsawa, ƙarin cire sha'awar lambar za ta zama.

Yesu ya ba da kwatanci game da Mulkin Allah kamar mutum yana watsa iri a ƙasa. “Yana barci, yana tashi dare da rana, iri kuma ya toho ya girma; bai san yadda ba… Amma idan hatsi ya cika. yanzu Yakan sa lauje, domin girbi ya zo.” (Markus 4:26-29). Allah ne ke tsiro iri, amma a matsayin abokan aikin Allah, DFs na bukatar su yi gaggawar amsawa lokacin da Allah yake aiki kuma kada su bar 'ya'yan itacen da suka ci gaba da rube a kurangar inabi.

Yayin da buƙatun ke ƙaruwa, yi la'akari da samun DF fiye da ɗaya don ba da hutu ga wasu. Yanayin social media shine koda yaushe a kunne, kuma babu lokacin da wani ya kasa aika sako a shafi. Yi la'akari da sa DFs ɗinku suyi aiki a cikin sauyi.

Jagoran Masu Neman Tafiya

Akwai tashin hankali tsakanin son amsa tambayoyin masu neman da sanya su don nemo amsoshinsu a cikin Kalmar Allah mai iko.

Ta yaya za ku amsa wannan tambayar: “Za ku iya bayyana mani Allah-uku-daya?” Karnukan masana tauhidi sun kokawa da wannan tambaya kuma gajeriyar sakon Facebook ba zai wadatar ba. Duk da haka, babu wanda zai gamsu idan ba ka ba da wani irin amsa ga tambayoyinsu. Ka roƙi Allah hikima ta yadda za ka amsa tambayoyinsu ta hanyar da ba ta gina su a cikinka da iliminka ba, amma cikin Kalmar Allah kuma suna ƙara yunwar sanin ƙarin.

Zama Mai Ruwa

Masu tacewa na dijital na iya zama mutum na farko da mai nema ya buɗe wa kuma mai nema na iya mannewa DF don haka ya zama mai ƙin saduwa da wani. Yana da mahimmanci cewa DF ya sanya kansu a matsayin magudanar ruwa wanda zai haɗa su da wani. Ƙarfin zai ragu da sauri idan mutane 200 sun tuntuɓi shafin duk suna son yin magana da wani takamaiman mutum. Wannan na iya samun nutsuwa sosai.

Hanyoyin hana haɗawa:

  • Wataƙila DF ɗin ba ta son fitar da bayanan sirri da yawa daga mai nema
  • DF na iya so su kasance a gaba cewa ba za su iya saduwa da masu neman kansu ba
  • Yi hangen nesa don kyakkyawar damar da zai kasance don saduwa da wani fuska da fuska wanda ke zaune kusa da mai nema

Tambayoyin da

Yaushe abokin hulɗa yake shirye don saduwa da fuska?

Za a buƙaci a yi la'akari da wurin da mai nema, jinsi, da nau'in mutum.

Hakanan ya dogara da ƙungiyar. Menene ƙarfin ƙungiyar ku? Idan babu isassun Maɓalli, ci gaba da masu neman ci gaba a cikin gano dijital amma kar a ajiye su a can har abada. Duk da haka, kar a ba su damar saduwa da wani a layi idan babu wanda aka sanya don yin hakan.

Idan akwai wadatattun Multipliers masu yawa, to ya zama tambayar sarrafa haɗari. Yi amfani da tacewa kuma ku kasance lafiya tare da gwaji da kuskure. Ci gaba da sadarwa tana tafiya a duk tsarin. Idan Mai Tace Dijital ya yanke shawarar mai neman ya shirya don taron layi, tabbatar da rikodin Multiplier kuma yayi magana game da tarukan farko da masu gudana. Yi kimanta ingancin lambobin sadarwa akai-akai. Tace tana iya buƙatar canzawa yayin da ƙungiyar ke koya. DFs za su yi kyau tare da wannan akan lokaci.

Wanene zai yi ingantaccen Tacewar Dijital?

Wani wanda:

  • yana dawwama cikin Ubangiji akai-akai
  • an horar da shi kuma yana da hangen nesa don dabarun Almajirai masu motsi
  • ya fahimci rawar da suke takawa ita ce tacewa masu son zaman lafiya da kuma mika su ga masu haɓaka fuska da fuska
  • ƙwararren/ ɗan ƙasa ne a cikin yare ɗaya na abubuwan da ake bugawa da tallatawa
  • mai aminci ne, akwai, ana iya koyarwa kuma yana nuna alamun fahimi mai kyau
  • yayi daidai da gwaji da kuskure
  • yana da haɗin Intanet mai kyau
  • yana iya sadarwa da kyau tare da sauran DFs da matsayi a cikin ƙungiyar

Menene mafi kyawun ayyuka na sarrafa haɗari?

  • Yi la'akari da samun Tacewar Dijital ɗin ku ta yi amfani da sunan ƙirƙira kuma kada su taɓa raba nasu keɓaɓɓen bayanansu
  • Yi la'akari da samun DFs wadanda duka mata ne maza da kuma kokarin daidaita zance bisa ga jinsi idan ya fi dacewa
  • Tabbatar da yin rikodin ba kawai masu neman ba amma waɗanda ke da ƙiyayya da tashin hankali a cikin kayan aikin sarrafa almajiranku (watau Google Sheet ko Almajiri.Tools)
  • Yi hankali da alkawuran da tayi da kuke yi. Maimakon ka ce, “Littafi Mai Tsarki zai zo ranar Talata,” ka ce, “An saka maka Littafi Mai Tsarki a cikin wasiƙar yau.” Ka gwammace ka wuce gona da iri da kasa cika alkawuran da ka dauka.
  • Haɓaka DFs a ruhaniya. Keɓewa ba ta da kyau ga kowa, da ma wanda ake la'anta sau ɗari a rana a kan layi.

Ta yaya Filterer yake aiki tare da wasu ayyuka?

Mai Rarraba Dijital zai fi zama farkon wanda zai san lokacin da gidan yanar gizon ba ya aiki, talla yana da matsala, bot ɗin ya ɓace, ko mutumin da ba daidai ba yana amsawa. Wannan bayani mai mahimmanci zai buƙaci a sanar da shi ga dukkan sassan.

Jagora mai hangen nesa:. Jagoran Mai hangen nesa zai iya ci gaba da ƙarfafawa da haɗin kai tsakanin dukkan ayyukan. Shi ko ita na iya sauƙaƙe taron maimaituwa ta yadda duk rawar da za ta taka za ta iya haskaka nasara da magance cikas. Wannan jagorar zai buƙaci tabbatar da cewa ana isar da DNA daidai a cikin abubuwan da aka inganta, saƙonnin sirri, da kuma a cikin tarurrukan fuska da fuska. DFs za su buƙaci ba kawai a kai a kai sadarwa da juna amma kuma tare da Jagora mai hangen nesa.

Marketer: DF za ta kasance tana tace masu neman da suka tuntube ku daga tallace-tallacen da suka gani ko mu'amala da su. DF za su buƙaci sanin abin da ake fitar da abun ciki don su kasance a shirye su ba da amsa. Ana buƙatar daidaitawa yana faruwa gaba da gaba.

Mai aikawa: DF za ta sanar da Dispatcher lokacin da aka shirya lamba don taron layi ko kiran waya. Dispatcher to zai nemo Multiplier da ya dace don saduwa da su a cikin mutum.

ksance: DF na iya buƙatar raba bayanai masu dacewa kuma masu dacewa tare da Multiplier kafin ya tuntuɓi mai neman taro.

Ƙara koyo game da rawar da ake buƙata don ƙaddamar da dabarun Media zuwa DMM.


Wadanne tambayoyi kuke da su game da rawar Digital Filterer?

1 tunani akan "Digital Filterer"

  1. Pingback: Masu Amsa Dijital da POPs: Koyarwar Mulki

Leave a Comment