Kayayyakin Zúme suna Taimakawa Kawo Al'ummar Colorado daga Kan layi zuwa Mutum

Lokacin da Molly da mijinta suka fara A Brook, ya zauna galibi akan layi. Matasa masu sana'a a yankin Denver na iya haɗawa da ma'aurata ta hanyar ma'aikatar su ta Instagram, kuma Molly za ta yi amfani da bidiyo tare da su duka. Kamar yadda Brook ya girma, sun haɓaka daga sararin dijital zuwa na zahiri.

"Tare da Brook," Molly ya bayyana, "muna amfani da wayar da kan dijital, sannan kuma abubuwan da suka faru a cikin mutum don tayar da shugabanni da fara majami'u masu sauki." Ma'aikatar tana isa ga mutane akan Instagram da kan layi, sannan ta haɗa su zuwa majami'u masu sauƙi kuma tana jagorantar su Horon zaman goma na Zúme.

Hanya ɗaya da The Brook ke haɗa al'umma ta layi shine ta hanyar Daren Al'umma sau ɗaya a wata-mataki na gaba don mutanen da suka ji labarin ma'aikatar don haɗawa. Kowane wata, a cikin sa'a kafin daren al'umma, shugabannin Brook suna taruwa don cin abincin dare kuma suna ci gaba da horarwa da suke amfani da su don haɓaka majami'u masu sauƙi.

Mahalarta suna samun sabuntawa akan kayan aikin taimako, kamar su Zume takardan yaudara, da kuma kwarin gwiwa daga sauran shugabanni. Kowane taro ya haɗa da Hasken Almajiran Kullum, inda memba na al'umma ke raba yadda suke amfani da kayan aikin a wurin aiki da rayuwarsu. A ƙarshen sa'a, ana ƙarfafa shugabannin su raba tare da amfani da kayan aikin da suka koya a cikin sauran dare: lokacin zamantakewa ga al'ummar ƙwararrun matasa.

Ta hanyar ƙarfafa abubuwan da suka faru kamar Daren Al'umma, Molly yana ganin saurin haɓakawa. Wata shugaba ta sami hangen nesa daga horon kuma ta yanke shawarar fara coci mai sauƙi a wurin aikinta, duk da al'adar aiki da alama ta rufe ga abubuwan Ubangiji. Ba tare da bata lokaci ba, mutane 15 sun yi rajista kuma ta shirya don farawa.

Molly ta ce: "Ina ganin mutane sun tashi cikin ƙarfin hali. “Ina ganin ƙwararrun matasa sun fahimci cewa suna da ƙarin abin da za su rayu fiye da abin da kowa ke rayuwa don su, kamar nishaɗi da liyafa a ƙarshen mako. Ina ganin ƙwararrun ƙwararrun matasa da gaske suna ɗaukar matakan bangaskiya kuma suna rayuwa a matsayin mishan a garinsu a nan Denver.”

Molly ta ce horon da Zúme ya ba su ya canza yanayin The Brook kuma ya taimaka musu wajen tafiyar da ci gaban su da kyau. Suna ci gaba da komawa ga albarkatu, suna amfani da su don ƙarfafa shugabanninsu da haɓaka almajirai, suna kawo al'ummar Allah zuwa kaɗaici, birni na wucin gadi na Denver.

Hotuna ta Fauxels akan Pexels

Leave a Comment