Yadda Ake Saita Shafin Facebook

umarnin:

Lura: Idan ɗayan waɗannan umarnin daga bidiyo ko rubutun da ke ƙasa ya zama tsohon, koma zuwa Jagorar Facebook akan ƙirƙira da sarrafa shafuka.

Ƙirƙirar shafin Facebook don ma'aikatarku ko ƙananan kasuwancin ku ɗaya ne daga cikin matakan farko na talla akan Facebook. Facebook zai bi ku ta hanyar wannan duka tsari, don haka wannan bidiyon zai fara farawa tare da kaɗan daga cikin mahimman abubuwan da za ku buƙaci.

  1. Koma zuwa kasuwanci.facebook.com ko je zuwa https://www.facebook.com/business/pages kuma danna kan "Create Page."
  2. Idan kun je kasuwanci.facebook.com kuma danna "Ƙara Shafi" sannan kuma "Ƙirƙiri Sabon Shafi"
    1. Facebook zai ba ku zaɓuɓɓuka shida don nau'in shafi: Kasuwancin Gida / Wuri; Kamfanin / Ƙungiya / Cibiyar; Alamar / Samfura; Mawallafin / Band / Hoton Jama'a; Nishaɗi; Dalili/Al'umma
    2. Zaɓi nau'in ku. Ga yawancin ku, zai zama "Dalilin ko Al'umma."
  3. Idan ka je kai tsaye zuwa https://www.facebook.com/business/pages, danna "Ƙirƙiri Shafi"
    1. Facebook zai ba ku zaɓi tsakanin Kasuwanci / Alama ko Al'umma / Hoton Jama'a. Ga yawancin, zai zama Al'umma.
    2. Danna, "Fara."
  4. Rubuta sunan shafin. Zaɓi sunan da za ku so ku zauna tare da duk lokacin da kuka tsara yin amfani da tallan Facebook da yin hidima ko kasuwanci tare da shafin. Wani lokaci yana da wuya a canza sunan daga baya, amma ya kamata ku iya.
    1. Lura: Kafin ɗaukar wannan sunan, tabbatar cewa zaku iya amfani da sunan yanki iri ɗaya (URL) don gidan yanar gizonku daidai. Ko da ba ku yi shirin ƙaddamar da gidan yanar gizon ba a wannan lokacin, aƙalla siyan sunan yankin.
  5. Zaɓi nau'i kamar "Ƙungiyar Addini"
  6. Ƙara hoton bayanin ku. Babban girman wannan shine 360 ​​x 360.
  7. Ƙara hoton murfin ku (idan an shirya). Mafi kyawun girman hoton murfin Facebook shine 828 x 465 pixels.
  8. Ƙare ƙara ko gyara cikakkun bayanai game da shafinku.
    • Kuna iya ƙara hoton murfin idan baku riga kun yi shi ba.
    • Kuna iya ƙara ɗan taƙaitaccen bayanin hidimarku.
    • Kuna iya sabunta hoton bayanin ku.
    • Kuna iya danna don zaɓar sunan mai amfani na musamman wanda mutane za su iya nema akan Facebook don taimaka musu samun shafinku cikin sauƙi.
    • Je zuwa "Settings" a saman dama don gama ƙirƙirar shafinku.
    • Wannan babbar hanya ce don haskaka ƙa'idodin Yin Almajirai da zuciyar bayan shafi.