Zana Dabarun Addu'a

1. Karanta

Bincike ya nuna cewa addu’a tana da muhimmanci. Ta yaya za ku sa danginku, abokanku, da Ikilisiya cikin addu'a musamman don DMM a cikin rukunin mutanen da kuke hari? Akwai hanyoyi daban-daban da yawa da zaku iya yin wannan. Addu'a ta ban mamaki tana da mahimmanci - fara hanyar sadarwar addu'a tare da gidan yanar gizo da kasancewar kafofin watsa labarun ba. Kar ku makale kan wannan matakin. Ko menene ra'ayin ku iya Ɗaukar mataki a kai ya fi ra'ayin da ba za ku iya ba.

Kowane Harkar Yin Almajirai a cikin tarihin da aka rubuta ya faru a cikin yanayin addu'a na ban mamaki. Tun daga farko har ƙarshe, wannan aikin Ruhu Mai Tsarki ne.

Ga waɗanda ke da albarkatun don ƙaddamar da hanyar sadarwar ku ta "Pray4", akwai fa'idodi da yawa:

  • Cibiyar addu'a na iya ƙara wayar da kan duniya game da Ƙungiyar Jama'a da ba a kai ba (UPG) da kuma ci gaban ƙungiyar mutane zuwa ga shingen Bishara.
  • Ƙaddamar da wannan hanyar sadarwar addu'a na iya fahimtar da ku da yawancin mahimman hanyoyin watsa labarai waɗanda za ku buƙaci daga baya don sashin watsa labarai na kan layi na M2DMM. (watau ƙirƙirar gidan yanar gizo, ƙaddamar da shafin Facebook, da sauransu).

2. Cika Littafin Aiki

Kafin yiwa wannan rukunin alama cikakkiya, tabbatar da kammala tambayoyin da suka dace a cikin littafin aikinku.


5. Tafi Zurfi

Resources:

  • Kaddamar da hanyar sadarwar ku ta "Pray4" ta amfani da "Yadda Ake Fara Sadarwar Sadarwar Addu'a Ta Duniya,” jagorar mataki-mataki wanda ya taimaka haɓaka da dama na sauran cibiyoyin sadarwa na “Pray4”.
  • Duba wannan video wanda ke magana game da rawar ban mamaki da addu'a ke takawa a DMM
  • Danna nan don wasu misalan cibiyoyin addu'o'in da ke akwai.
  • Yi la'akari da haɓaka aikace-aikacen addu'a. Duba Yi addu'a donKurds a cikin shagunan wayar hannu ta Android da Apple.
  • Yi tunani ta hanyoyin da za a taimaka wa majami'u ƙaddamar da ƙananan ƙungiyoyin addu'a don UPG ɗin ku.
  • Google da sauran ra'ayoyin.